27.6 C
New York
Monday, July 15, 2024
spot_img

घरात ठेवा हे फेंगशुई बेडूक, कधीच भासणार नाही पैशांची चणचण, वाचा इतर फायदे – News18 लोकमत


मुंबई, 15 सप्टेंबर : फेंगशुईच्या उपायांचा अवलंब करून आपण सुख-समृद्धी मिळवू शकतो. फेंगशुईमध्ये वास्तू दोष दूर करण्याचे आणि नकारात्मक ऊर्जा दूर करण्याचे अनेक मार्ग आहेत. याचप्रमाणे तीन पाय असलेला फेंगशुई बेडूक समृद्धीचे प्रतीक मानला जातो. पंडित इंद्रमणी घनश्याल यांच्या मते, फेंगशुई फ्रॉग घरात ठेवल्याने सकारात्मक ऊर्जा मिळते. त्यामुळे आर्थिक विवंचना दूर होऊन घरात आनंदाचे वातावरण असते. चला जाणून घेऊया फेंगशुई फ्रॉग घरी ठेवण्याचे फायदे.

मनी फ्रॉग आहे दुसरे नाव

नशीब, आरोग्य, आनंद आणि समृद्धीसाठी फेंगशुई बेडूक घरी ठेवावे. त्याला मनी फ्रॉग असेही म्हणतात. या बेडकाच्या तोंडात एक नाणे असते. जे संपत्ती, शक्ती आणि समृद्धीचे प्रतीक मानले जाते. घरात पैशांचा बेडूक ठेवणे शुभ मानले जाते. घरात ठेवल्याने कधीही पैशाची कमतरता भासत नाही. येणाऱ्या पैशाचे सर्व दरवाजे उघडू लागतात. मात्र ते योग्य दिशेने ठेवणे महत्त्वाचे आहे. तरच फायदा होतो.

Vastu Tips : ही मांजर घरातील नकारात्मक ऊर्जा काढून टाकते, जाणून घ्या यासंबंधित फेंगशुई टिप्स

येथे ठेवा फेंगशुई बेडूक

घराच्या मुख्य दरवाजाजवळ फेंगशुई बेडूक ठेवणे शुभ मानले जाते. यामुळे नकारात्मक ऊर्जा घरात प्रवेश करू शकत नाही आणि सुख आणि सौभाग्य प्रवेश करते. फेंगशुई फ्रॉग ठेवल्याने घरातील सर्व प्रकारचे वास्तुदोषही दूर होतात, ज्यामुळे कुटुंबात हशा आणि आनंदाचे वातावरण असते. फेंग शुई बेडूक संपत्तीच्या आगमनाचे सर्व दरवाजे उघडते, जेणेकरून तुम्हाला आयुष्यात कधीही आर्थिक संकटाचा सामना करावा लागणार नाही.

Vastu: घरासमोर अशा गोष्टी बिलकूल असू नयेत; दारिद्र्य वाढतं, नाही मिळत सुख-शांती

या गोष्टी लक्षात ठेवा

फेंगशुई बेडूक घराच्या किचन किंवा टॉयलेटमध्ये ठेवू नये. असे केल्याने त्याचा नकारात्मक प्रभाव दिसू शकतो आणि घरात गरिबी येऊ शकते. यामुळे कुटुंबात कलहाची परिस्थिती निर्माण होते, त्यामुळे फेंगशुई बेडूक विसरूनही या ठिकाणी ठेवू नये.

मराठी बातम्या, ब्रेकिंग न्यूज मराठीत सर्वात आधी News18 लोकमतवर.
आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह न्यूज अपडेट, सर्वात आधी वाचा विश्वासार्ह मराठी न्यूज वेबसाइट News18 लोकमतवर.Source link

Related Articles

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_imgspot_imgspot_img

Today News

Popular News