13.3 C
New York
Monday, March 4, 2024

घड्याळ, कपड्यांसह इतरांच्या या वैयक्तिक गोष्टी वापरू नका, होऊ शकते मोठे नुकसान – News18 लोकमत


मुंबई, 12 सप्टेंबर : ‘Sharing is Caring’ हे आपल्याला लहानपणापासूनच शिकवले जाते. शेअर करणे नक्कीच चांगली गोष्ट आहे. वास्तुशास्त्राविषयी बोलायचे झाले तर सर्वच गोष्टी मागणीनुसार वापरायच्या नसतात. विशेषतः इतरांच्या वैयक्तिक गोष्टी कधीही विचारून वापरू नयेत. लोक इतरांकडून कपडे, घड्याळ, पादत्राणे यासारख्या गोष्टी मागतात, पण वास्तुशास्त्रात हे चुकीचे असल्याचे म्हटले आहे. या गोष्टींचे व्यवहार टाळावेत. इतरांच्या या गोष्टींचा वापर केल्याने नकारात्मक ऊर्जा तुमच्यावर वर्चस्व गाजवू शकते आणि ही सवय तुमचे नुकसानही करू शकते. दिल्लीचे आचार्य गुरमीत सिंग यांच्याकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, घड्याळे आणि कपड्यांसह कोणत्या गोष्टी इतरांना विचारून वापरू नयेत.

कपडे : मित्रांमध्ये कपड्यांची अदलाबदल केली जाते, परंतु ते टाळले पाहिजे. वास्तुशास्त्रात केवळ मित्रच नव्हे तर कुटुंबातील सदस्य किंवा नातेवाईकांचे कपडे न घालण्याचा सल्लादेखील दिला आहे. यामुळे तुमच्या शरीराच्या त्वचेवर इन्फेक्शनचा धोका तर वाढतोच शिवाय ते दुर्दैवाचे कारणही बनू शकते. यामुळे त्या कपड्यांद्वारे इतरांची नकारात्मक ऊर्जा तुमच्यावर येऊ शकते.

Vastu: घरासमोर अशा गोष्टी बिलकूल असू नयेत; दारिद्र्य वाढतं, नाही मिळत सुख-शांती

अंगठी : दुसऱ्याची अंगठी तुमच्या बोटात घालू नका. अंगठी कोणत्याही धातूची असो किंवा रत्नाची. वास्तविक, रत्ने आणि धातू एका किंवा दुसर्‍या राशी आणि ग्रहांशी संबंधित असतात. त्यामुळे इतर ग्रहांची अंगठी धारण केल्याने तुमच्या जीवनावर विपरीत परिणाम होऊ शकतो.

शूज आणि चप्पल : कपड्यांप्रमाणेच अनेकजण इतरांचे शूज आणि चप्पल विचारून वापरतात. हादेखील चुकीचा मार्ग आहे. वडीलधारे लोकही अनेकदा इतरांचे शूज आणि चप्पल घालण्यास नकार देतात. वास्तूनुसार यामुळे घरामध्ये गरिबी येते. शनिदेवाचा वास मनुष्याच्या पायात असतो असे शास्त्रात सांगितले आहे. जर तुम्ही दुसऱ्याचे बूट आणि चप्पल घातलीत तर शनीचा प्रकोप तुमच्यावर होऊ शकतो.

पेन : गरज असेल तेव्हा आपण पेन किंवा पेन्सिलही मागतो, पण असे केल्याने तुमचे आर्थिक नुकसान होऊ शकते. तुम्ही एखाद्या गरजू व्यक्तीकडून पेन मागितले तरी ते तुमच्याकडे ठेवू नका, ते परत करा.

घरात अशा घटना घडणं अशुभ; अडचणी वाढणे, आर्थिक स्थिती बिघडण्याचे असतात ते संकेत

घड्याळ : घड्याळ फक्त वेळच सांगत नाही तर माणसाच्या आयुष्यातील वाईट काळ आणि चांगला काळही त्याच्याशी निगडीत असतो. दुसऱ्याचे घड्याळ मागणे आणि ते परिधान केल्याने तुमचे नुकसान होऊ शकते. जर तुम्ही एखाद्या व्यक्तीचे घड्याळ घातले ज्यावर वाईट किंवा कठीण वेळ आहे, तर त्याचा तुमच्या जीवनावरही परिणाम होऊ शकतो.

मराठी बातम्या, ब्रेकिंग न्यूज मराठीत सर्वात आधी News18 लोकमतवर.
आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह न्यूज अपडेट, सर्वात आधी वाचा विश्वासार्ह मराठी न्यूज वेबसाइट News18 लोकमतवर.Source link

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Today News

Popular News