22.1 C
New York
Thursday, June 20, 2024
spot_img

भगवान परशुराम आणि महात्मा बसवेश्वर महाराज यांच्या जयंती निमीत्त शोभायात्रेचे यंग चांदा ब्रिगेडच्या वतीने स्वागत

भगवान परशुराम आणि महात्मा बसवेश्वर महाराज यांच्या जयंती निमीत्त निघालेल्या शोभायात्रेचे यंग ब्रिगेडच्या स्वागत शोभायात्रेत सहभागी समाज बांधवांसाठी शितयाची व्यवस्था

 

भगवान परशुराम आणि महात्मा बसवेश्वर महाराज यांच्या जयंती निमीत्त निघालेल्या शोभायात्रेचे गांधी चौक येथे यंग चांदा ब्रिगेडचे स्वागत करण्यात आले. सर्व शोभायात्रेत सहभागी समाज बांधवांसाठी यंग चांदा ब्रिगेडच्या चार शितपेयाची व्यवस्था करण्यात आली होती.
या काँग्रेस य चांदा ब्रिगेडचे जिल्हा महानगर अध्यक्ष पंकज गुप्ता, महिला शहर संघिका वंदना हातगावकर, करणसिंग बैस, प्रसिद्ध प्रमुख नकुल वासमवार, मुन्ना जोगी, विश्वजीत शहा, रुपेश पांडे, तापोषडे, चंद्रशेखकर देशमुख, सतनाम सिंग मिरधा, आनंद रणशूर, बादल हजारे, कल्पनाना, आशा देशमुख, वंद हजारे आमची जबाबदारी होती.
भगवान परशु आणि महात्मा बसवेश्वर महाराज जयंती मोठ्या उत्साहात साजरी करण्यात आली. महात्मा बसवेश्वर महाराज यांच्या जयंती बळलिंगायत समाज बांधवांनी उघडकीस आलेली शोभायात्रा पोलीस सातच्या लोकांसमोर यंग चांदा ब्रिगेडच्या स्वागत मंचासमोर यंग चांदा ब्रिगेडच्या पदाधिका-यांनी शोभायात्रेचे स्वागत केले. महात्मा बसवेश्वर महाराज यांच्या प्रतिमेला पुष्पहार अर्पण करून त्यांना अभिवादन करण्यात आले. तर ब्राम्हण समाजाच्या भगवान परशुराम यांच्या जय निमीत्त काढण्यात आलेली आत्रातात्रा सकाळी 9 स्थानिक शोभा यंग चा ब्रिगेडच्या स्वागत मंचाजवळ त्यांच्या बाजूने शोभायात्रेचे स्वागत करत भगवान परशुराम यांच्या प्रतिमेला माल्यार्पण आले. या काँग्रेस शोभायात्रेत सहभागी समाज बांधवांसाठी यंग चांदा ब्रिगेडच्या फारशी शितपेयाची व्यवस्था करण्यात आली होती.

Related Articles

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_imgspot_imgspot_img

Today News

Popular News