3.5 C
New York
Wednesday, February 21, 2024

Workout look idea, try these tips to get cool and comfortable workout look mhpj


मुंबई, 5 सप्टेंबर : संतुलित आहारासोबतच, निरोगी जीवनशैलीचा आनंद घेण्यासाठी रोज व्यायाम करणेदेखील खूप महत्त्वाचे आहे. त्याच वेळी दररोज योगा करणे आणि व्यायाम करणे हा बहुतेक लोकांच्या दिनक्रमाचा भाग असतो. परंतु व्यायाम करण्यासाठी योग्य कपडे निवडणेदेखील महत्त्वाचे आहे. काही गोष्टींची काळजी घेऊन तुम्ही स्वतःसाठी सर्वोत्तम वर्कआउट आउटफिट निवडू शकता. आम्ही तुम्हाला वर्कआउट्ससाठी काही अशा आउटफिट टिप्सबद्दल सांगत आहोत. ज्याचे अनुसरण करून तुम्ही स्मार्ट आणि कूल लुक देखील मिळवू शकता.

फॅब्रिककडे लक्ष द्या : वर्कआउटसाठी ड्रेस निवडताना कपड्याच्या फॅब्रिककडे लक्ष देणे आवश्यक आहे. अशा परिस्थितीत कॉटन किंवा लायक्रा फॅब्रिकच्या कपड्यांची निवड करणे अधिक चांगले. यामुळे तुमचा घाम सहज सुकतो. हे लक्षात ठेवा की शुद्ध सुती कपडे घाम शोषून घेतल्यानंतर लवकर सुकत नाहीत, म्हणून शुद्ध सुती कपडे वापरणे टाळा.

फिटिंगवर लक्ष द्या : वर्कआउटसाठी घट्ट आणि पातळ कपडे घालणे टाळावे. यामुळे तुम्हाला व्यायाम करणे कठीण होऊ शकते. अशा परिस्थितीत, लहान किंवा कमी असलेले टी-शर्ट घालणे चांगले. त्याच वेळी योगासाठी स्ट्रेचेबल कपडे निवडा. तसेच जॉगिंगसाठी तुम्ही सैल आणि बॅगी शॉर्ट्स किंवा कॅप्री वापरून पाहू शकता. (सर्व फोटो : Canva)

हवामान टाळू नका : वर्कआउटसाठी ड्रेस निवडताना हवामानाकडे अजिबात दुर्लक्ष करू नका. यासाठी उन्हाळ्यात पॉलिस्टर, लायक्रा किंवा सिंथेटिक मिश्रित फॅब्रिक निवडू शकता. त्याचबरोबर पावसाळ्यात घाम शोषणारे कपडे घालण्याचा प्रयत्न करा. तसेच थंडीतही वर्कआउट करताना खूप घाम येतो. त्यामुळे थंडीत जास्त कपडे घालून व्यायाम करणे टाळा.

या गोष्टी घालण्यास विसरू नका : वर्कआउट दरम्यान सर्वोत्तम आऊटफिटसाठी आरामदायक अंडरवियर आणि स्पोर्ट्स ब्रा घालणे आवश्यक आहे. तसेच आपल्या पोशाखात मोजे आणि स्पोर्ट्स शूज समाविष्ट करण्यास विसरू नका. याद्वारे तुम्ही वर्कआउटवर लक्ष केंद्रित करू शकाल आणि तुम्हाला दुखापत होण्याची शक्यताही कमी होईल.

बॅग तयार करा : जिम बॅगशिवाय वर्कआउट लूक अपूर्ण दिसतो. अशा स्थितीत वर्कआउटला जाण्यापूर्वी बॅगमध्ये पाण्याची बाटली, टॉवेल, एनर्जी ड्रिंक आणि परफ्यूम ठेवा. तसेच तुम्हाला हवे असल्यास तुम्ही ओले वाइप्सदेखील बॅगमध्ये ठेवू शकता.

मराठी बातम्या, ब्रेकिंग न्यूज मराठीत सर्वात आधी News18 लोकमतवर.
आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह न्यूज अपडेट, सर्वात आधी वाचा विश्वासार्ह मराठी न्यूज वेबसाइट News18 लोकमतवर.Source link

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Today News

Popular News