23.1 C
New York
Saturday, July 20, 2024
spot_img

Vastu Tips, Pigeon wings can remove poverty! Recognize this as an auspicious sign mhpj


मुंबई, 28 ऑगस्ट : आपल्या आजूबाजूला अशा अनेक गोष्टी असतात, ज्यांचा आपल्या जीवनावर सकारात्मक आणि नकारात्मक प्रभाव पडतो. या सर्व गोष्टींचे वास्तुशास्त्रात तपशीलवार वर्णन केले आहे. कबुतराच्या पिसाप्रमाणे काही गोष्टी घरात सुख-समृद्धी आणतात. शास्त्रानुसार कबुतराचे घरी येणे शुभ असते. पंडित इंद्रमणी घनश्याल सांगतात की, कबुतराची पिसे घरी ठेवल्याने कर्ज, पैशाची कमतरता यासारख्या समस्यांपासून मुक्ती मिळते. यामुळे घरात सकारात्मक ऊर्जेचा संचार होतो आणि कुटुंबात आनंदाचे वातावरण राहाते. चला जाणून घेऊया कबुतराच्या पिसांशी संबंधित काही महत्त्वाच्या गोष्टी.

कबुतराच्या पंखांचे उपाय

वास्तुशास्त्रानुसार, कबुतराच्या पंखांमुळे घरातील गरिबी दूर होते. कारण कबूतर हे देवांचे दूत असल्याचे म्हटले जाते. कबुतराची पिसे घरात ठेवणे शुभ मानले जाते. कर्जापासून मुक्ती मिळवण्यासाठी घराच्या वेगवेगळ्या कोपऱ्यात कबुतराची पिसे ठेवण्याचा सल्ला दिला जातो.

Vastu Tips : मोहरीचा हा उपाय केल्यास होईल आर्थिक भरभराट; काही दिवसांतच बदलेल तुमचं नशीब

शास्त्रानुसार दिवाणखान्याच्या दक्षिण कोपऱ्यात, किचनच्या उत्तरेला, बेडरूमच्या पूर्वेकडील कोपऱ्यात कबुतराचे पंख ठेवल्याने अपार संपत्ती मिळते. मात्र पंख अशा ठिकाणी ठेवावे जेथे ते कोणाला दिसणार नाही.

अद्भुत! अभिषेकावेळी देवी बंद करते आपले डोळे; विश्वास बसत नाही तर पाहा हा VIDEO

कबूतर देतात हे संकेत

शास्त्रानुसार, कबुतराने जर घरात अंडी घातली तर लवकरच एखादी चांगली बातमी मिळू शकते. पांढऱ्या किंवा लाल कपड्यात कबुतराचे पंख गुंडाळून ध्यान केल्याने देवी लक्ष्मीचा आशीर्वाद मिळतो. असे केल्याने घरात कधीही गरिबी येत नाही. व्यवसायात फायद्यासाठी पंख पिवळ्या कपड्यात पिवळ्या पेनीने बांधा आणि हळद लावल्यानंतर तिजोरीत ठेवा. यामुळे व्यवसायात नफा होईल आणि पैशाची कमतरता दूर होईल.

मराठी बातम्या, ब्रेकिंग न्यूज मराठीत सर्वात आधी News18 लोकमतवर.
आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह न्यूज अपडेट, सर्वात आधी वाचा विश्वासार्ह मराठी न्यूज वेबसाइट News18 लोकमतवर.Source link

Related Articles

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_imgspot_imgspot_img

Today News

Popular News