27.6 C
New York
Monday, July 15, 2024
spot_img

ऊर्जानगर मित्र परिवारातर्फे स्व, बाळूभाऊ धानोरकर यांना श्रद्धांजली

चंद्रपूर,,

राजकीय भट व ऊर्जानगरी मित्र परिवारातर्फे श्री माननीय बाळूभाऊ धानोरकर श्रद्धांजली कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला आहे. स्वत: निवडून आलेले इतर पदांवर विजयी झाले, असे एक संदेश या निर्धाराने एका निर्धाराने राजकीय सामाजिक व सामाजिक वर्तुळात पोकळी निर्माण केली व ती कधी भरून निघणार नाही, असे मत श्री.नजीनगर भटार यांनी व्यक्त केले तसेच या कार्यक्रमात ऊर्जाचे श्री सुधाकर यांनी श्रद्धांजली वाहिली. जी काकडे, श्री शत्रुघनजी येरगुडे, श्री प्रकाशभाऊ मठाधीश, श्री अभयस्के, सौ कविता नवघरे, सौ मुक्ताबाई येरगुडे, श्री अनुकूल खन्नाडे, अभिजीत खन्नाडे, श्री.पंकज ढेंगारे यांनी त्यांचे मनोगत व्यक्त करून बाळूभाऊ यांना श्रद्धांजली अर्पण केली श्रद्धांजली कार्यक्रमाचे निषेध व आभार प्रदर्शन श्री माननीय अखतर खान यांनी या कार्यक्रमात ऊर्जानगर मित्रपरिवार उपस्थित केले होते.

Related Articles

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_imgspot_imgspot_img

Today News

Popular News