22.1 C
New York
Thursday, June 20, 2024
spot_img

सिमेंट काँक्रीट रोडचे भूमिपूजन व जागतिक पर्यावरण दिनानिमित्य स्वच्छता अभियान आयोजितचंद्रपूर : (दि. ०६ जून)

केवळ तुकूम येथे दलित नागरी व सूधार उत्कृष्टतेतून डी आर सी रोड ते श्रीधर पेंदोर दृश्य घर २३० मीटर सिमेंट काँक्रीट रोड भूमिपूजन सोहळा जिल्हा चंद्रपूर महानगराचे जिल्हाध्यक्ष डॉ. मंगेश गुलवाडे शुभस्ते महानगरातील भाजप पदाच्‍या प्रमुख आपल्‍या बाजूने. तसेच सोहळ्यातील उपस्थितांनी सोहळ्यांच्या सार्वजनिक पर्यावरण दिन केला. या दिनाचे औचित्य साधून तुकूम येथील लोकस्‍थान स्‍पष्‍टय अभियान उत्‍तम झाले.
पर्यावरण दिना डॉ. गुलवाडे यांनी म्हटले आहे की, पालकांचे संतुलन राखणे ही आजच्या काळाची गरज आहे. औद्योगिकीकरण, शहरीकरण शहर प्लास्टिक आणि पिशवीचा वापर नैसर्गिक निसर्गाची हानी होताना सत्ताधारी आहेत आज आपण सर्वांनी पर्यावरणाच्या उघडे चंद्र झाडे लावा ही संकल्पना जागृत करून शहर निसर्गमय निश्चय करू. आपण भविष्यातल्या आनंदाने जगेल.
या भाजप चंद्रपूर महानगराचे जिल्हाध्यक्ष डॉ मंगजी गुलवाडे, व्यावसायिक संदीप आझारे, महानगरपालिकेचे महामंत्री ब्रिजभूषण पाझारे, रवी गुरनुले, भाजप तुकूम समितीचे अध्यक्ष विठ्ठल डुकरे, घरगुती नगरसेविका वनिता डुकरे, शितल गुरनुले, पॅनेल सोपान वायकर तसेच प्रट्टमोशास्त्री , सतीश तायडे, श्रीधर पेंदोर, महादेव राजूरकर, विजय राजूरकर, बाळकृष्ण वनखेडे, नितेश नागोसे, राजू आत्राम, रुपचंद घडसे, रविंद्र वासेकर, स्वपनिल दुकरे, गीता महाकुलकर, विनोद भाजप तुरान, अमरदीप निमगडे, रुपाली वंजारी तसंच चंद्रपूर होते. .

Related Articles

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_imgspot_imgspot_img

Today News

Popular News