22.1 C
New York
Thursday, June 20, 2024
spot_img

वृत्तपत्र विक्रेत्यांच्या कल्याणकारी मंडळाबाबत लवकरच मुख्यमंत्र्यांसोबत बैठक – आमदार बालजी कल्याणकर

नांदेड : पूर्ण
वृत्तपत्र विक्रेते स्वतंत्र कल्याणकारी मंडळाने संयुक्त महाराष्ट्र राज्य वृत्तपत्र घडवणूक अहवालाच्या शिष्टमंडळाची राज्याचे मुख्यमंत्री एकनाथ तज्ज्ञ यांच्या भेटीवर चर्चा करू, असे नांदेड उत्तराचे आमदार बालाजीराव कल्याणकर दिले. नांदेड महाराष्ट्र राज्य वृत्तपत्र विक्रेता येथे राज्य कार्यकारिणी ते बोलत होते.
महाराष्ट्र राज्य वृत्तपत्र विक्रीच्या कार्यकारणीची बैठक नांदेड आयोजीत करण्यात आली होती. या उपस्थित राहून श्री कल्याणकर यांनी विक्रेत्यांचे प्रश्न विचारले.
श्री कल्याणकर यावेळेस म्हणाले, वृत्तपत्र विक्रेत्यांचे काम खूप चांगले आहे. या कामाचा वृत्तपत्र विक्रेत्यांचे कौतुक करावे कमी आहे. चोवीस तास काम करावे. वृत्तपत्र विक्रेत्यांची मेहनतीची कमाल आहे. पहा दोन वाजल्यापासून म्हणजे रात्री अपरात्री उठावे उठवा. थंडी, पाऊस असो की नैसर्गिक संकटं रोजच्या रोज भाल्या पहाटे उठणे सोपं नाही. पहा लवकर उठून परत दिवसभर कामं होत नाहीत. मात्र वृत्तपत्र विक्रेते टाकण्यासाठी पेपरचे पैसे देण्यास इतर कामांसाठी दिवसभर राबत असतात.
राज्याचे माजी कार्याध्यक्ष बालाजी पवार नांदेड यांनी अध्यक्ष स्वागत केले. महाराष्ट्र राज्य वृत्तपत्र विक्रेते लोकशाही ही वृत्तपत्र विक्रेते शिखर शिखर असून तीस तीन लाख वृत्तपत्रे विकले गेले आहेत अशी माहिती श्री पवार यानी दिली.
राज्याचे अध्यक्ष सुनील पाटणकर वर्धा यांनी स्पष्ट केले आहे की राज्य वृत्तपत्र विक्रेत्यांच्या स्वतंत्र कल्याणकारी मंडळासाठी प्रयत्न करत आहेत आणि स्थानिकांच्या नेमक्या अभ्यास अहवालाची माहिती दिली.
राज्य गेमचेटणीस विकास सूर्यवंशी सांगली यांनी कृतज्ञ पंडित आनंदे भिमाके कमळ राज्य कोषाध्यक्ष राजेंद्र टिकार बलणा, संजय पावणे मुंबई, पन्नापूर, दिनेश उ गोंदिया, आण्णा जगताप संभानगर, गोरख भिलारे पंढरपूर, चंद्रांत घाटोळ नांदे मा.कोषाध्यक्ष गोरख गोरख, गोरख भिलारे आमले अकोट अकोला, रविंद्र पक्ष यवतमाळ, प्रमोद भोयर मनोगंडिया, रमेश नागलकर नाग, बंडू मूळ वर्धा, माणिक चहांदे नागपूर, प्रकाश कुपेकर मुंबई, मनोज कटकुरी परभणी, किरण क्षीरसागर गायकवाड परभणी, चंद्रकांत घाटोळे नांदेड, राजेंद्र हलके हिंगोली, राजेंद्र हलके हिंगोली, फ्यब पठाण लातूर नेता आदर्श राज्य कार्यकारणी सदस्य उपस्थित होते.

Related Articles

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_imgspot_imgspot_img

Today News

Popular News