27.6 C
New York
Monday, July 15, 2024
spot_img

घे भरारी महिला मंच वतीने रंगली रंगमय भजन स्पर्धा

चंद्रपूर प्रति

घे भरारी महिला मंच,वतीने दि १ आक्टोबर ला, हॉटेल रसराज येथे रंगमय भजन पार्टीचे आयोजन करण्यात आले. दीपप्रज्वलन नंतर भोलेनाथ शंकर जी च्या वेषात सविता पंचलवार आणी शंकराची रुपात मोनीषा रासमलवार यांनी मनमोहन नृत्याची प्रस्तुती सर्व वातावरण भक्तिमय व पसन्न केले. भजन पार्टी ला सुरुवात राधिका मुंधडा यांच्या गणेश भजननी गो. घेभर महिला मंचाच्या विविध सखींनी अत्यंत सुरात तालात भजनांची प्रस्तुती उपस्थित दर्शकांना मंत्रमुध केले. एकल आणी सामुहीक दोन चिन्हे चिन्हे या भजन सहभागीचे परीक्षक श्री झवरलाल मोहनलालजी सोनी आणी अंकीता चंद्रखर खडके होते. एकल भजन गांधी स्वामी प्रथम क्रमांक सोनाली आंबेकर व द्वितीय क्रमांक रुपा पनपालीया प्राप्त तसेच सामुहिक भजनः प्रथम क्रमांक , नीशा येलमुले, छाया साखर, चौधरी, ज्योती राणा स्वाम्य यांचे समुह आले तसेच कुल रेखा टावरी, सुचिता. प्रीती केली व रुपा पनपालीया यांच्या समुहाचा आला. भजन शेवट, अर्धा तास भजन धमाल आणि नंतर जगदीशजी च्या आरती ने कार्यक्रम सुंदर पार. या कार्यक्रमाला उमेदवारी घेण्यासाठी महिला मंचाच्या कार्यकर्त्यांनी अथक प्रयत्न केले.

Related Articles

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_imgspot_imgspot_img

Today News

Popular News